Skip to content

Vé xe khách từ Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai

Dailyve Team
Đặt mua vé xe 6 nhà xe từ Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất: 54 chuyến mỗi ngày Cập nhật: 31/08/2026
Anh Quốc Limousine
Xác nhận tức thì
4.9
(4.148 đánh giá)
limousine 9 chỗ
Văn phòng Bà Rịa
1.4 giờ
Long Thành
Giờ chạy: 03:25, 03:26, 04:25, 04:26, 05:25, 05:26, 06:25, 06:26, 07:25, 07:26
Giá chỉ từ 220.000đ
  • Xác nhận tức thì
  • Chắc chắn có chỗ
Xem giá
Thông tin chi tiết
Đang tải thông tin chi tiết…
Ba Đời
Xác nhận tức thì
4.0
(31 đánh giá)
ghế ngồi 16 chỗ
Bến xe Bà Rịa
1.4 giờ
Chợ Long Thành
Giờ chạy: 12:45
Giá chỉ từ 170.000đ
  • Xác nhận tức thì
  • Chắc chắn có chỗ
Xem giá
Thông tin chi tiết
Đang tải thông tin chi tiết…
Bến Thành Travel
Xác nhận tức thì
4.7
(753 đánh giá)
limousine 9 chỗ
Co.opmart Bà Rịa
1.4 giờ
Quốc lộ 51, Long Phước, Long Thành
Giờ chạy: 05:00, 06:00, 07:00, 08:00, 09:00, 10:00, 11:00, 12:00, 13:00, 14:00
Giá chỉ từ 230.000đ
  • Xác nhận tức thì
  • Chắc chắn có chỗ
Xem giá
Thông tin chi tiết
Đang tải thông tin chi tiết…
Hồng Sơn (Phú Yên)
Xác nhận tức thì
4.3
(1.682 đánh giá)
limousine giường nằm 34 chỗ
Bến xe khách huyện Xuyên Mộc
1.5 giờ
Bò sữa Long Thành 69
Giờ chạy: 01:54, 02:09, 02:15, 02:45
Giá chỉ từ 350.000đ
  • Xác nhận tức thì
  • Chắc chắn có chỗ
Xem giá
Thông tin chi tiết
Đang tải thông tin chi tiết…
Thanh Phong (Xuyên Mộc)
Xác nhận tức thì
4.9
(44 đánh giá)
ghế ngồi 16 chỗ
Xuyên Mộc
1.5 giờ
Ngã Ba Nhơn Trạch
Giờ chạy: 08:00
Giá chỉ từ 160.000đ
  • Xác nhận tức thì
  • Chắc chắn có chỗ
Xem giá
Thông tin chi tiết
Đang tải thông tin chi tiết…
Toàn Thắng - Vũng Tàu
Xác nhận tức thì
4.7
(779 đánh giá)
ghế ngồi 16 chỗ limousine 9 chỗ
Bà Rịa
1.4 giờ
Bến xe Miền Đông Mới
Giờ chạy: 04:00, 05:00, 07:00, 09:00, 11:00, 13:00, 15:00, 17:00, 04:30, 06:00
Giá chỉ từ 170.000đ
  • Xác nhận tức thì
  • Chắc chắn có chỗ
Xem giá
Thông tin chi tiết
Đang tải thông tin chi tiết…
Mục lục

Dailyve.com.vn hỗ trợ hành khách tra cứu thông tin cần thiết cho hành trình, từ loại xe, tiện ích đến đánh giá nhà xe để chuẩn bị tốt cho chuyến đi. Hành khách nên kiểm tra loại xe, tiện ích và lịch chạy trước khi quyết định, đồng thời so sánh các lựa chọn để chọn chuyến phù hợp với nhu cầu cá nhân và điều kiện di chuyển. Vé xe khách từ Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai trình bày các lựa chọn xe phù hợp, kèm hướng dẫn đặt vé và thông tin hỗ trợ.

Thông tin lộ trình xe từ Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai

Thông tin về vé xe tuyến Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai giúp hành khách cân nhắc lựa chọn phù hợp. Hành khách nên tham khảo loại xe, tiện ích, điểm đón trả và đánh giá trước khi đặt, đồng thời lưu ý xác nhận chi tiết điểm đón để tránh nhầm lẫn khi lên xe. Việc chuẩn bị trước thông tin này hỗ trợ khách đi xe chọn chuyến tiện lợi và phù hợp với lịch trình cá nhân.

Thông tin tuyến xe Bà Rịa - Bà Rịa - Vũng Tàu đi Long Thành - Đồng Nai
Chiều dài tuyến đường 86 km
Thời lượng di chuyển 1.4 giờ
Giá vé trung bình 160.000 - 350.000 đồng/vé
Số lượng nhà xe 6 nhà xe
Số lượng chuyến xe 54 chuyến/ngày
Chuyến xe sớm nhất 01:54
Chuyến xe muộn nhất 17:00
Các dòng xe cung cấp limousine 9 chỗ, ghế ngồi 16 chỗ, limousine 9 chỗ, limousine giường nằm 34 chỗ

Bảng thông tin nhà xe tuyến Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai

Việc tham khảo giá vé xe tuyến Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai giúp hành khách cân nhắc ngân sách phù hợp. Khách đi xe có thể so sánh mức phí cùng với giờ chạy và loại xe để chọn chuyến hợp lý. Nên kiểm tra lại giá trước khi xác nhận để tránh nhầm lẫn do thay đổi chính sách bán vé của nhà xe.

Thông tin nhà xe tuyến Bà Rịa - Bà Rịa - Vũng Tàu đi Long Thành - Đồng Nai
Tên nhà xe Dòng xe cung cấp Giá vé Giờ khởi hành Giờ đến Điểm đón khách Điểm trả khách Số điện thoại
Nhà xe Anh Quốc Limousine limousine 9 chỗ 220.000 đồng/vé 03:25, 03:26, 04:25, 04:26, 05:25, 05:26, 06:25, 06:26, 07:25, 07:26 4:49, 4:50, 5:49, 5:50, 6:49, 6:50, 7:49, 7:50, 8:49, 8:50 Văn phòng Bà Rịa Long Thành, Vòng xoay Long Thành 1900 0155
Nhà xe Ba Đời ghế ngồi 16 chỗ 170.000 đồng/vé 12:45 14:09 Bến xe Bà Rịa Chợ Long Thành 1900 0155
Nhà xe Bến Thành Travel limousine 9 chỗ 230.000 đồng/vé 05:00, 06:00, 07:00, 08:00, 09:00, 10:00, 11:00, 12:00, 13:00, 14:00 6:24, 7:24, 8:24, 9:24, 10:24, 11:24, 12:24, 13:24, 14:24, 15:24 Co.opmart Bà Rịa Quốc lộ 51, Long Phước, Long Thành 1900 0155
Nhà xe Hồng Sơn (Phú Yên) limousine giường nằm 34 chỗ 350.000 đồng/vé 01:54, 02:09, 02:15, 02:45 3:24, 3:39, 3:45, 4:15 Bến xe khách huyện Xuyên Mộc, Chợ An Ngãi, Chợ Mỹ Xuân, Nhà lưu niệm Võ Thị Sáu Bò sữa Long Thành 69 1900 0155
Nhà xe Thanh Phong (Xuyên Mộc) ghế ngồi 16 chỗ 160.000 đồng/vé 08:00 9:30 Xuyên Mộc Ngã Ba Nhơn Trạch 1900 0155
Nhà xe Toàn Thắng - Vũng Tàu ghế ngồi 16 chỗ, limousine 9 chỗ 170.000 đồng/vé 04:00, 05:00, 07:00, 09:00, 11:00, 13:00, 15:00, 17:00, 04:30, 06:00 5:24, 6:24, 8:24, 10:24, 12:24, 14:24, 16:24, 18:24, 5:54, 7:24 Bà Rịa Bến xe Miền Đông Mới 1900 0155

Top 6 nhà xe nổi bật từ Bà Rịa đi Long Thành dịch vụ chất lượng, uy tín, giá tốt

Để tham khảo nhà xe chạy tuyến Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai, hành khách nên xem thông tin về loại xe, tiện ích và mức độ phù hợp với nhu cầu. Thông tin về các nhà xe giúp khách hàng so sánh lựa chọn theo yếu tố an toàn, sự thoải mái và điểm trả để đưa ra quyết định hợp lý cho hành trình.

Nhà xe Anh Quốc Limousine

Anh Quốc Limousine phục vụ bằng dòng limousine 9 chỗ, phù hợp cho khách đi công tác hoặc gia đình cần không gian riêng tư. Xe trang bị ghế bọc da êm ái, điều hòa hoạt động ổn định, cổng sạc USB và kết nối Wi-Fi cơ bản, giúp hành khách làm việc hoặc thư giãn trên hành trình. Tiện ích như khoang chứa hành lý gọn gàng và ghế có thể ngả nhẹ tạo sự thoải mái cho chuyến ngắn. Khách hàng ưu tiên sự riêng tư và tiện lợi thường chọn nhà xe này cho các chuyến đi giữa hai địa điểm.

Thông tin nhà xe Anh Quốc Limousine từ Bà Rịa - Bà Rịa - Vũng Tàu đi Long Thành - Đồng Nai

  • Dòng xe cung cấp: limousine 9 chỗ
  • Giá vé: 220.000 đồng/vé
  • Giờ khởi hành: 03:25, 03:26, 04:25, 04:26, 05:25, 05:26, 06:25, 06:26, 07:25, 07:26
  • Giờ đến: 4:49, 4:50, 5:49, 5:50, 6:49, 6:50, 7:49, 7:50, 8:49, 8:50
  • Điểm đón khách: Văn phòng Bà Rịa
  • Điểm trả khách: Long Thành, Vòng xoay Long Thành

Nhà xe Thanh Phong (Xuyên Mộc)

Thanh Phong vận hành bằng ghế ngồi 16 chỗ, hướng tới nhóm khách đi theo đoàn nhỏ và hành khách cần lịch trình cố định. Xe có ghế ngồi rộng rãi, hệ thống điều hòa, ngăn để hành lý và ổ cắm sạc tiện lợi, hỗ trợ hành khách giữ thiết bị luôn hoạt động trong suốt hành trình. Khách đi xe có thể tham khảo dòng xe tuyến Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai để cân nhắc không gian và tiện ích phù hợp với nhu cầu di chuyển hàng ngày hoặc công tác ngắn. Dịch vụ này phù hợp với những ai ưu tiên di chuyển chủ yếu và tiện lợi.

Thông tin nhà xe Thanh Phong (Xuyên Mộc) từ Bà Rịa - Bà Rịa - Vũng Tàu đi Long Thành - Đồng Nai

  • Dòng xe cung cấp: ghế ngồi 16 chỗ
  • Giá vé: 160.000 đồng/vé
  • Giờ khởi hành: 08:00
  • Giờ đến: 9:30
  • Điểm đón khách: Xuyên Mộc
  • Điểm trả khách: Ngã Ba Nhơn Trạch

Nhà xe Bến Thành Travel

Bến Thành Travel cung cấp dòng limousine 9 chỗ, phù hợp với khách hàng cần trải nghiệm ghế rộng và không gian yên tĩnh. Xe thường được trang bị ghế da cao cấp, điều hòa, khay để đồ và cổng sạc, giúp hành khách có chuyến đi thoải mái. Tiện ích này mang lại lợi ích cho hành khách đi công tác hoặc gia đình nhỏ muốn một chuyến đi an toàn và ít xáo trộn. Hành khách nên cân nhắc yếu tố tiện nghi khi so sánh các lựa chọn trên tuyến để phù hợp với nhu cầu cá nhân.

Thông tin nhà xe Bến Thành Travel từ Bà Rịa - Bà Rịa - Vũng Tàu đi Long Thành - Đồng Nai

  • Dòng xe cung cấp: limousine 9 chỗ
  • Giá vé: 230.000 đồng/vé
  • Giờ khởi hành: 05:00, 06:00, 07:00, 08:00, 09:00, 10:00, 11:00, 12:00, 13:00, 14:00
  • Giờ đến: 6:24, 7:24, 8:24, 9:24, 10:24, 11:24, 12:24, 13:24, 14:24, 15:24
  • Điểm đón khách: Co.opmart Bà Rịa
  • Điểm trả khách: Quốc lộ 51, Long Phước, Long Thành

Nhà xe Toàn Thắng – Vũng Tàu

Toàn Thắng – Vũng Tàu hoạt động với cả ghế ngồi 16 chỗ và limousine 9 chỗ, mang đến lựa chọn linh hoạt cho hành khách. Xe cung cấp ghế thoải mái, điều hòa, khoang để hành lý và hệ thống chiếu sáng cá nhân, hỗ trợ nhu cầu nghỉ ngơi hoặc làm việc trên xe. Những tiện ích này giúp khách đi xe dễ dàng duy trì lịch trình và bảo quản hành lý nhỏ gọn. Nhóm hành khách là người đi công tác ngắn hạn hoặc du khách tìm kiếm chuyến đi tiện lợi thường đánh giá cao dịch vụ này.

Thông tin nhà xe Toàn Thắng - Vũng Tàu từ Bà Rịa - Bà Rịa - Vũng Tàu đi Long Thành - Đồng Nai

  • Dòng xe cung cấp: ghế ngồi 16 chỗ, limousine 9 chỗ
  • Giá vé: 170.000 đồng/vé
  • Giờ khởi hành: 04:00, 05:00, 07:00, 09:00, 11:00, 13:00, 15:00, 17:00, 04:30, 06:00
  • Giờ đến: 5:24, 6:24, 8:24, 10:24, 12:24, 14:24, 16:24, 18:24, 5:54, 7:24
  • Điểm đón khách: Bà Rịa
  • Điểm trả khách: Bến xe Miền Đông Mới

Nhà xe Hồng Sơn (Phú Yên)

Hồng Sơn (Phú Yên) phục vụ bằng limousine giường nằm 34 chỗ, phù hợp cho hành khách cần nghỉ ngơi trên hành trình dài. Xe thường được trang bị giường nằm thoải mái, chăn gối, hệ thống điều hòa và khoang chứa hành lý cá nhân, tạo điều kiện cho hành khách nghỉ ngơi hiệu quả. Tiện ích này mang lại lợi ích rõ rệt cho người có nhu cầu di chuyển ban đêm hoặc muốn có không gian nghỉ ngơi trên xe. Khách hàng ưu tiên sự an toàn và nghỉ ngơi thường lựa chọn loại hình này.

Thông tin nhà xe Hồng Sơn (Phú Yên) từ Bà Rịa - Bà Rịa - Vũng Tàu đi Long Thành - Đồng Nai

  • Dòng xe cung cấp: limousine giường nằm 34 chỗ
  • Giá vé: 350.000 đồng/vé
  • Giờ khởi hành: 01:54, 02:09, 02:15, 02:45
  • Giờ đến: 3:24, 3:39, 3:45, 4:15
  • Điểm đón khách: Bến xe khách huyện Xuyên Mộc, Chợ An Ngãi, Chợ Mỹ Xuân, Nhà lưu niệm Võ Thị Sáu
  • Điểm trả khách: Bò sữa Long Thành 69

Nhà xe Ba Đời

Ba Đời vận hành ghế ngồi 16 chỗ, phù hợp với hành khách đi độc lập hoặc theo nhóm nhỏ. Xe có ghế êm, điều hòa, khoang để hành lý và hệ thống chiếu sáng cá nhân, giúp hành khách duy trì sự thoải mái trong suốt hành trình. Những tiện ích này hỗ trợ người đi xe có nhu cầu di chuyển trong ngày và mong muốn một trải nghiệm ổn định. Hành khách nên cân nhắc loại xe và tiện ích trước khi chọn chuyến để phù hợp với kế hoạch cá nhân.

Thông tin nhà xe Ba Đời từ Bà Rịa - Bà Rịa - Vũng Tàu đi Long Thành - Đồng Nai

  • Dòng xe cung cấp: ghế ngồi 16 chỗ
  • Giá vé: 170.000 đồng/vé
  • Giờ khởi hành: 12:45
  • Giờ đến: 14:09
  • Điểm đón khách: Bến xe Bà Rịa
  • Điểm trả khách: Chợ Long Thành

Đặt vé xe khách từ Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai tại Dailyve.com.vn

Hành khách có thể tìm kiếm, so sánh chuyến và kiểm tra loại xe trước khi xác nhận. Việc tham khảo tổng đài đặt vé xe giúp quá trình lựa chọn thuận tiện hơn. Khách đi xe cũng nên kiểm tra lịch xe tuyến Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai để lựa chọn thời gian phù hợp với kế hoạch cá nhân và đảm bảo có mặt tại điểm đón đúng giờ.

Khách hàng có thể chủ động xem chuyến, so sánh lựa chọn, xem dòng xe và tiện ích trước khi quyết định. Thông tin về dòng xe tuyến Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai giúp hành khách cân nhắc không gian và tiện ích phù hợp, từ đó chọn chuyến đáp ứng nhu cầu nghỉ ngơi hoặc làm việc trên đường.

Nếu cần hỗ trợ, hành khách liên hệ tổng đài 1900 0155 để được tư vấn chi tiết về quy trình đặt vé và thông tin hành trình.

Hướng dẫn đặt vé xe khách Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai trên Dailyve.com.vn chỉ trong vài bước:

Bước 1: Truy cập website Dailyve.com.vn.

Bước 2: Chọn loại phương tiện “xe khách”.

Bước 3: Nhập điểm đi Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu, điểm đến Long Thành – Đồng Nai, ngày khởi hành và số lượng vé.

Bước 4: So sánh chuyến theo giờ chạy, giá vé và tiện ích.

Bước 5: Chọn chuyến phù hợp và hoàn tất đặt vé.

Bước 6: Nhận vé điện tử qua SMS, Zalo hoặc email tùy hình thức hỗ trợ.

Câu hỏi thường gặp về tuyến xe Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai

Tuyến xe Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai có 54 chuyến mỗi ngày với các nhà xe limousine 9 chỗ, ghế ngồi 16 chỗ, limousine 9 chỗ, limousine giường nằm 34 chỗ hoạt động thường xuyên.
Xe từ Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai khởi hành chuyến sớm nhất vào lúc 01:54 và chuyến muộn nhất vào lúc 17:00 tùy từng nhà xe và lịch trình trong ngày.
Thời gian đi xe từ Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đến Long Thành – Đồng Nai thường mất 1.4 giờ tùy điều kiện giao thông, lộ trình và số điểm dừng đón trả khách.
Giá vé xe Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai dao động khoảng từ 160.000đ - 350.000đ tùy loại xe.
Một số nhà xe khai thác tuyến Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai gồm Anh Quốc Limousine, Ba Đời, Bến Thành Travel, Hồng Sơn (Phú Yên), Thanh Phong (Xuyên Mộc) và nhiều nhà xe khác uy tín chất lượng.
Tuyến xe này có các dòng xe: limousine 9 chỗ, ghế ngồi 16 chỗ, limousine 9 chỗ, limousine giường nằm 34 chỗ và xe chất lượng cao với điều hòa, wifi cùng nhiều tiện ích hiện đại.
Các nhà xe thường đón khách tại: Văn phòng Bà Rịa, Bến xe Bà Rịa, Co.opmart Bà Rịa và các điểm trung chuyển trên địa bàn.
Điểm trả khách phổ biến là: Long Thành, Vòng xoay Long Thành, Chợ Long Thành và các điểm trung chuyển trên địa bàn tỉnh.
Một số hãng xe hỗ trợ đón trả tận nơi tại Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu và khu vực trung tâm Long Thành – Đồng Nai tùy theo chính sách từng nhà xe.
Nhiều nhà xe hỗ trợ giữ chỗ linh hoạt và thanh toán thuận tiện, tuy nhiên hành khách nên đặt vé sớm vào dịp lễ, Tết hoặc mùa cao điểm.
Có nhiều chuyến xe đêm hoạt động trên tuyến Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai nhằm giúp hành khách tiết kiệm thời gian và thuận tiện cho hành trình dài.
Hành khách có thể gọi hotline 1900 0155 để được hỗ trợ tư vấn lịch trình, giá vé và đặt vé xe Bà Rịa – Bà Rịa – Vũng Tàu đi Long Thành – Đồng Nai.
Gọi ngay 1900 0155