Skip to content
Thông tin chính xác Đang hoạt động

Thành Công

4.5 (366 đánh giá)
1900.6952 - 1900.636.057

Quầy vé số 68 292 Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26

Chắc chắn có chỗ
Hỗ trợ 24/7
Không cần thanh toán trước
Được chọn chỗ ngồi
Xe trung chuyển

Ưu đãi khi đặt xe Thành Công tại Dailyve

Giảm 10%

Cho khách mới

HSD: 31/12/2026

Giảm 50K

Vé xe khách

HSD: 31/12/2026

Cashback 10%

Qua ví Dailyve

HSD: 31/12/2026

Giảm 30K

Vé tàu hỏa

HSD: 31/12/2026

Vé xe Tết cùng Thành Công

Đặt vé sớm - Giá tốt - Chọn chỗ ưng ý

Hỗ trợ đổi trả linh hoạt, an tâm về quê đón Tết!

Xem vé Tết ngay

Khung giờ đi

10:00 10:30 11:00 11:30 16:00 17:00

Bến Xe Biên Hòa

Trung tâm hành chính

Trạm Phú Giáo

Sau Trạm Phước Hòa

Trạm Phước Hòa

Tân Uyên

Giá từ 50.000đ Chọn chuyến
limousine 9 chỗ · thaco 29 chỗ Dây đai an toàn Xe trung chuyển Nước uống

Khung giờ đi

05:50 05:20 12:20 05:00 05:30 06:20 12:00 12:50

Tân Uyên

Sau Trạm Phước Hòa

Trạm Phú Giáo

Trạm Phước Hòa

Bến Xe Biên Hòa

Trung tâm hành chính

Giá từ 50.000đ Chọn chuyến
limousine 9 chỗ · thaco 29 chỗ Dây đai an toàn Xe trung chuyển Nước uống
Mục lục

Đôi nét về nhà xe Thành Công

Nhà xe Thành Công được thành lập từ năm 2002 tại Bình Phước, khởi đầu với dịch vụ taxi và nhanh chóng phát triển thành thương hiệu vận tải uy tín. Với mạng lưới tuyến xe phủ khắp Bình Phước – Sài Gòn – Vũng Tàu – Sân bay Tân Sơn Nhất, hãng phục vụ bằng dàn xe hiện đại, tiện nghi và đội ngũ tài xế chuyên nghiệp. Trong đó nổi bật nhất vẫn là tuyến xe Sài Gòn đi Bình Phước luôn được mọi người yêu thích và lựa chọn cho hành trình di chuyển.

Nhà xe Thành Công Sài Gòn đi Bình Phước
Nhà xe Thành Công Sài Gòn đi Bình Phước

    Sau hơn 20 năm hoạt động, Thành Công luôn giữ vững cam kết “Uy tín – chất lượng – khách hàng là trung tâm”. Đây là lựa chọn đáng tin cậy cho những hành trình an toàn và thoải mái.

Các dòng xe nhà xe Thành Công cung cấp

Ghế Vip 8 chỗ của nhà xe Thành Công

    Xe ghế VIP 8 chỗ mang đến trải nghiệm di chuyển riêng tư, thoải mái với thiết kế rộng rãi và ghế ngả cao cấp. Mỗi xe được trang bị đầy đủ tiện nghi như điều hòa, cổng sạc, wifi, giúp hành khách thư giãn suốt hành trình. Đây là lựa chọn lý tưởng cho nhóm nhỏ cần sự tiện nghi và dịch vụ chất lượng cao.

Ghế Limousine tiện nghi của xe Thành Công

    Xe ghế Limousine 10 chỗ được thiết kế sang trọng, đẳng cấp với nội thất bọc da cao cấp và không gian rộng rãi. Hành khách được tận hưởng đầy đủ tiện nghi như ghế ngả, màn hình giải trí, wifi, cổng sạc và điều hòa mát lạnh. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai ưu tiên sự thoải mái và trải nghiệm hành trình chất lượng.

Nội thất xe Limousine 9 chỗ của nhà xe Thành Công
Nội thất xe Limousine 9 chỗ của nhà xe Thành Công

Ghế Limousine 29 chỗ uy tín của xe khách Thành Công

     Dòng xe ghế Limousine 29 chỗ của nhà xe Thành Công là dòng xe cao cấp, thiết kế hiện đại với không gian rộng rãi, thoáng đãng. Ghế ngồi được bọc da êm ái, có thể ngả lưng, tích hợp cổng sạc, điều hòa và hệ thống giải trí tiện nghi. Phù hợp cho các chuyến đi nhóm đông người nhưng vẫn đảm bảo sự thoải mái và riêng tư trong suốt hành trình.

Ghế 29 – 47 chỗ của nhà xe Thành Công

    Xe ghế 29 chỗ là lựa chọn phổ biến cho các chuyến đi nhóm hoặc gia đình với lịch trình linh hoạt. Xe được trang bị đầy đủ tiện nghi cơ bản như điều hòa, ghế ngồi êm ái và không gian để hành lý rộng rãi. Đáp ứng tốt nhu cầu di chuyển thoải mái, an toàn với mức chi phí hợp lý.

Giường nằm 40 chỗ uy tín của nhà xe Thành Công

  • Xe giường nằm 40 chỗ của nhà xe Thành Công mang đến trải nghiệm nghỉ ngơi thoải mái trên những chuyến đi dài. Mỗi giường được thiết kế riêng biệt, có đệm êm, rèm che và đầy đủ tiện nghi như điều hòa, đèn đọc sách, cổng sạc. Đây là lựa chọn lý tưởng cho hành khách muốn di chuyển đường xa mà vẫn đảm bảo sự thư giãn và riêng tư.
  • Để có được cơ hội trải nghiệm các dòng xe trên, quý khách vui lòng liên hệ hotline 1900 0155 hoặc trực tiếp qua website để được nhân viên tư vấn và đặt vé xe.

Các tuyến đường mà nhà xe Thành Công đang vận hành

Lịch trình nhà xe Thành Công từ Sài Gòn đi Bình Phước

Tuyến đi Điểm đón (Sài Gòn) Điểm trả (Bình Phước) Giờ xe khởi hành Dòng xe Giá vé
  • Văn phòng Phát Đạt: Số 363 Đ. Lê Hồng Phong, P. 2, Q. 10, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Phát Tài: 96 Đ. An Dương Vương, P. 9, Q.5, Hồ Chí Minh 
  • Sân bay Tân Sơn Nhất
  • Bến xe Phước Long
  • Bến xe Đồng Xoài
  • 09:00 → 17:00
  • 06:30 → 18:30
  • Ghế Vip 8 chỗ
170.000 VNĐ
  • Văn phòng Phát Đạt: Số 363 Đ. Lê Hồng Phong, P. 2, Q. 10, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Phát Tài: 96 Đ. An Dương Vương, P. 9, Q.5, Hồ Chí Minh
  • Sân bay Tân Sơn Nhất
  • Bến xe Phước Long
  • Bến xe Đồng Xoài
  • 07:30 → 16:30
  • 03:00 → 07:00
  • Ghế Limousine 10 chỗ
250.000 – 270.000 VNĐ
  • Bến xe Miền Đông
  • Bến xe Phước Long
  • 04:00 → 07:00 (30ph/chuyến)
  • 07:20 → 16:00 (20ph/chuyến)
  • 16:30 → 19:30 (30ph/chuyến)
  • Ghế Limousine 29 chỗ
150.000 VNĐ
  • Bến xe Miền Tây
  • Bến xe An Sương
  • Bến xe Miền Đông
  • Văn phòng Phát Đạt: Số 363 Đ. Lê Hồng Phong, P. 2, Q. 10, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Phát Lộc: 222 QL13, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
  • Bến xe Phước Long
  • Bến xe Bù Đăng
  • Bến xe Đồng Xoài
  • Đắk Nhau: X. Đắk Nhau – H.Bù Đăng
  • 04:30 → 16:30
  • 07:20 → 16:00
  • 05:30 →  16:30 (60ph/chuyến)
  • 05:45 → 17:50
  • 09:30 → 14:00
  • 04:50 → 19:00
  • 05:15 → 16:20
  • 14:30
  • 02:00 → 19:00 (30ph/chuyến)
  • 07:30 → 10:30 (60ph/chuyến)
  • Ghế 29 chỗ
140.000 – 170.000 VNĐ
  • Bến xe Miền Đông
  • Đa Kia: X. Đa Kia – H. Bù Gia Mập
  • 15:00
  • Ghế 47 chỗ
150.000 VNĐ
  • Văn phòng Phát Đạt: Số 363 Đ. Lê Hồng Phong, P. 2, Q. 10, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Phát Tài: 96 Đ. An Dương Vương, P. 9, Q.5, Hồ Chí Minh
  • Bến xe PHước Long
  • Bến xe Đồng Xoài
  • 12:00 (tùy theo từng ngày)
  • 04:00 (tùy theo từng ngày)
  • Giường 40 chỗ
150.000 – 160.000 VNĐ

Lịch trình nhà xe Thành Công từ Bình Phước đi Sài Gòn

Tuyến đi  Điểm đón (Bình Phước) Điểm trả (Sài Gòn) Giờ xe khởi hành Dòng xe Giá vé
  • Bến xe Đồng Xoài
  • Bến xe Phước Long
  • Văn phòng Phát Đạt: Số 363 Đ. Lê Hồng Phong, P. 2, Q. 10, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Phát Tài: 96 Đ. An Dương Vương, P. 9, Q.5, Hồ Chí Minh
  • Sân bay Tân Sơn Nhất
  • 06:30 → 09:30 (60ph/chuyến)
  • 10:00 → 14:30 (30ph/chuyến)
  • 02:30 → 04:30 (30ph/chuyến)
  • 07:00 → 16:00 (60ph/chuyến)
  • 02:30 → 12:30
  • Ghế Vip 8 chỗ
170.000 VNĐ
  • Bến xe Đồng Xoài
  • Bến xe Phước Long
  • Sân bay Tân Sơn Nhất
  • Văn phòng Phát Đạt: Số 363 Đ. Lê Hồng Phong, P. 2, Q. 10, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Phát Tài: 96 Đ. An Dương Vương, P. 9, Q.5, Hồ Chí Minh
  • 03:00 → 07:00
  • 02:30 → 12:30
  • Ghế Limousine 10 chỗ
250.000 – 270.000 VNĐ
  • Bến xe Đồng Xoài
  • Bến xe Bù Đăng
  • Đăk Nhau: X.Đak Nhau – H. Bù Đăng
  • Bến xe Miền Tây
  • Bến xe Miền Đông
  • Bến xe An Sương
  • Văn phòng Phát Đạt: Số 363 Đ. Lê Hồng Phong, P. 2, Q. 10, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Phát Lộc: 222 QL13, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
  • 04:15 → 20:00
  • (30ph/chuyến)
  • 06:15 → 16:00
  • 02:30 → 04:30
  • (30ph/chuyến)
  • 07:00 → 16:00
  • (60ph/chuyến)
  • 05:15 → 15:00
  • 02:00 → 06:00
  • 03:00 → 16:00
  • 02:00 → 15:00
  • 09:00 → 14:00
  • 08:00
  • Ghế 29 chỗ
140.000 – 170.000 VNĐ
  • Bến xe Đồng Xoài
  • Bến xe Phước Long
  • Văn phòng Phát Đạt: Số 363 Đ. Lê Hồng Phong, P. 2, Q. 10, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Phát Tài: 96 Đ. An Dương Vương, P. 9, Q.5, Hồ Chí Minh
  • 03:00
  • (Tùy theo từng ngày)
  • 05:00
  • (Tùy theo từng ngày)
  • Giường 40 chỗ
150.000 – 160.000 VNĐ
  • Đa Kia: X. Đa Kia – H. Bù Gia Mập
  • Bến xe Miền Đông
  • 04:00
  • Ghế 47 chỗ
140.000 VNĐ

Lịch trình nhà xe Thành Công từ Vũng Tàu đi Bình Phước

Tuyến đi  Điểm đón (Vũng Tàu) Điểm trả (Bình Phước) Giờ xe khởi hành Dòng xe Giá vé
Xe Vũng Tàu đi Bình Phước
  • Văn phòng Vũng Tàu: 192 Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Thắng Tam, Vũng Tàu
  • Bến xe Phước Long
  • Bến xe Đồng Xoài
  • 05:30 → 15:00
  • 06:00 → 12:30
  • Giường 40 chỗ
280.000 VNĐ

270.000 VNĐ

Lịch trình nhà xe Thành Công từ Bình Phước đi Vũng Tàu

Tuyến đi  Điểm đón (Bình Phước) Điểm trả (Vũng Tàu) Giờ xe khởi hành Dòng xe Giá vé
Xe Bình Phước đi Vũng Tàu
  • Bến xe Phước Long
  • Bến xe Đồng Xoài
  • Văn phòng Vũng Tàu: 192 Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Thắng Tam, Vũng Tàu
  • 06:00 → 12:30
  • 05:00 → 17:00
  • Giường 40 chỗ
280.000 VNĐ

270.000 VNĐ

Bản đồ điểm đón và trả của nhà xe Thành Công tuyến Sài Gòn đi Bình Phước và ngược lại

Hướng dẫn đặt vé dễ dàng cùng Dailyve.com.vn

Đặt vé trên website Dailyve.com.vn

  • Bước 1: Truy cập vào trang web chính thức dailyve.com.vn. Để đặt vé xe khách bạn vui lòng nhập điểm xuất phát, điểm đến và ngày dự kiến của chuyến đi.
  • Bước 2: So sánh các lịch trình, thời gian khởi hành, loại xe và nhà xe để chọn lựa hành trình phù hợp nhất với nhu cầu của bạn.
  • Bước 3: Điền đầy đủ thông tin cá nhân như họ tên, số điện thoại và các yêu cầu đặc biệt (nếu có) để hoàn tất việc đặt vé.
  • Bước 4: Lựa chọn phương thức thanh toán, hoàn tất giao dịch và nhận vé điện tử ngay lập tức qua email hoặc SMS.

Đặt vé xe qua app Dailyve.com.vn

  • Bước 1: Tải ứng dụng Dailyve.com.vn và nhập thông tin chuyến đi: điểm khởi hành, điểm đến và thời gian dự kiến.
  • Bước 2: Chọn tuyến xe, giờ khởi hành và ghế ngồi yêu thích. Hệ thống app sẽ hiển thị các lựa chọn phù hợp với bạn.
  • Bước 3: Điền thông tin cá nhân, chọn điểm đón và trả, sau đó kiểm tra lại thông tin chuyến đi.
  • Bước 4: Cuối cùng, chọn phương thức thanh toán, hoàn tất giao dịch và nhận vé điện tử qua email.

 

Câu hỏi thường gặp về nhà xe Thành Công

Nhà xe Thành Công khai thác nhiều tuyến từ Đồng Nai, Bình Dương đi Bình Dương, Đồng Nai, Hồ Chí Minh, Bình Phước, Bà Rịa - Vũng Tàu và nhiều tỉnh khác.

Nhà xe có các dòng xe phổ biến như xe limousine 9 chỗ, xe thaco 29 chỗ, xe giường nằm 36 chỗ, xe giường nằm 41 chỗ, xe thaco 45 chỗ, xe giường nằm 34 chỗ, xe ghế vip 8 chỗ, xe ghế limousine 10 chỗ, xe ghế limousine 29 chỗ, xe ghế 29 chỗ, xe ghế 47 chỗ, xe giường 40 chỗ tùy từng tuyến.

Một số tiện ích gồm dây đai an toàn, xe trung chuyển, nước uống, rèm cửa, wifi, đặt vé online, tổng đài hỗ trợ và trung chuyển tại một số khu vực.

Giá vé tùy tuyến và loại xe, thường dao động khoảng 50.000đ - 310.000đ/lượt cho nhiều tuyến phổ biến.

Có, Thành Công hỗ trợ trung chuyển tại một số khu vực, tùy tuyến và điểm đón trả cụ thể.

Bạn có thể liên hệ tổng đài nhà xe Thành Công qua số 1900.6952 - 1900.636.057

Đánh giá nhà xe
4.5
An toàn 4.8
Thông tin chính xác 4.7
Thông tin đầy đủ 4.7
Thái độ nhân viên 4.6
Tiện nghi & thoải mái 4.7
Chất lượng dịch vụ 4.6
Đúng giờ 4.6
Chi tiết đánh giá
TT
Trương Hải Sương Thương Đã đi · 24/04/2026

Book trên app đã pay, nhưng khi đón khách nhà xe đổi xe và yc khách hàng trả thêm tiền phí đổi xe do phía nhà xe tự đổi

Tuyến đường: Biên Hòa - Đồng Xoài Dịch vụ

Gọi ngay 1900 0155