Skip to content
Thông tin chính xác Đang hoạt động

Ninh Chiểu

0904.567.829

QL 22, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Hồ Chí Minh

Chắc chắn có chỗ
Hỗ trợ 24/7
Không cần thanh toán trước
Được chọn chỗ ngồi
Xe trung chuyển

Ưu đãi khi đặt xe Ninh Chiểu tại Dailyve

Giảm 10%

Cho khách mới

HSD: 31/12/2026

Giảm 50K

Vé xe khách

HSD: 31/12/2026

Cashback 10%

Qua ví Dailyve

HSD: 31/12/2026

Giảm 30K

Vé tàu hỏa

HSD: 31/12/2026

Vé xe Tết cùng Ninh Chiểu

Đặt vé sớm - Giá tốt - Chọn chỗ ưng ý

Hỗ trợ đổi trả linh hoạt, an tâm về quê đón Tết!

Xem vé Tết ngay

Khung giờ đi

04:45 05:30

Bx An Sương: QL 22, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Hồ Chí Minh

Bx Bờ Sông: 397 Đinh Bộ Lĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Bx Vinh: 77 Lê Lợi, P. Lê Lợi, Tp. Vinh, Nghệ An

Giá từ 800.000đ Chọn chuyến
giường 40 chỗ

Khung giờ đi

06:00

Bx Vinh: 77 Lê Lợi, P. Lê Lợi, Tp. Vinh, Nghệ An

Bx An Sương: QL 22, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Hồ Chí Minh

Bx Bờ Sông: 397 Đinh Bộ Lĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Giá từ 800.000đ Chọn chuyến
giường 40 chỗ
Mục lục

Nhà xe Ninh Chiểu vận hành các chuyến khách kết nối giữa khu vực miền Nam và Bắc Trung Bộ, trong đó tập trung các hành trình nối Hồ Chí Minh với Nghệ An và Hà Tĩnh. Với dòng xe giường 40 chỗ, nhà xe phù hợp cho hành trình dài khi hành khách cần chỗ nằm nghỉ ngơi; bài viết này cung cấp thông tin tổng quan về nhà xe, các tuyến đang khai thác và hướng dẫn cách chọn chuyến, kiểm tra điểm đón – trả, sau đó thực hiện đặt vé qua Dailyve.com.vn để hoàn tất thủ tục một cách thuận tiện.

Đôi nét về nhà xe Ninh Chiểu

Nhà xe Ninh Chiểu có trụ sở tại Bến xe An Sương, QL 22, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Hồ Chí Minh và khai thác dòng xe giường 40 chỗ phù hợp cho các hành trình đường dài. Giá vé tham khảo trên một số tuyến ghi nhận mức từ 700.000 VNĐ đến 800.000 VNĐ; đây là mức giá mang tính tham khảo và có thể thay đổi theo từng tuyến, thời điểm hay chính sách bán vé tại thời điểm đặt chỗ. Thông tin về điểm đi, điểm đến và lịch chạy chi tiết được cập nhật theo từng chuyến để hành khách chọn lựa phù hợp trước khi mua vé.

Nhà xe Ninh Chiểu
Nhà xe Ninh Chiểu chuyên phục vụ tuyến xe Sài Gòn đi Hà Tĩnh

Các tuyến đường nhà xe Ninh Chiểu đang khai thác

Các hành trình của nhà xe Ninh Chiểu chủ yếu kết nối thành phố Hồ Chí Minh với các tỉnh miền Trung như Nghệ An và Hà Tĩnh, phù hợp cho hành khách cần đi lại giữa hai khu vực này. Dưới bảng lịch trình bên dưới, hành khách có thể so sánh các chiều tuyến để lựa chọn điểm đón, điểm trả và loại xe phù hợp trước khi quyết định mua vé.

Lịch trình nhà xe Ninh Chiểu từ SÀI GÒN đi NGHỆ AN

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe SÀI GÒN đi NGHỆ AN
  • Bx An Sương: QL 22, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Hồ Chí Minh
  • Bx Bờ Sông: 397 Đinh Bộ Lĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bx Vinh: 77 Lê Lợi, P. Lê Lợi, Tp. Vinh, Nghệ An giường 40 chỗ 800.000 VNĐ

Lịch trình nhà xe Ninh Chiểu từ NGHỆ AN đi SÀI GÒN

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe NGHỆ AN đi SÀI GÒN Bx Vinh: 77 Lê Lợi, P. Lê Lợi, Tp. Vinh, Nghệ An
  • Bx An Sương: QL 22, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Hồ Chí Minh
  • Bx Bờ Sông: 397 Đinh Bộ Lĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
giường 40 chỗ 800.000 VNĐ

Lịch trình nhà xe Ninh Chiểu từ SÀI GÒN đi HÀ TĨNH

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe SÀI GÒN đi HÀ TĨNH
  • Bx An Sương: QL 22, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Hồ Chí Minh
  • Bx Bờ Sông: 397 Đinh Bộ Lĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
  • Vp Hà Tĩnh: 839 Trần Phú, P. Thạch Trung, Tp. Hà Tĩnh, Hà Tĩnh
  • Trước Bx Hà Tĩnh: Số 13 Võ Liêm Sơn, P. Bắc Hà, Tp. Hà Tĩnh, Hà Tĩnh
  • Ngã Ba Nam Cầu Cày:TT. Thạch Hà, H. Thạch Hà, Hà Tĩnh
giường 40 chỗ 700.000 VNĐ

Lịch trình nhà xe Ninh Chiểu từ HÀ TĨNH đi SÀI GÒN

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe HÀ TĨNH đi SÀI GÒN
  • Vp Hà Tĩnh: 839 Trần Phú, P. Thạch Trung, Tp. Hà Tĩnh, Hà Tĩnh
  • Trước Bx Hà Tĩnh: Số 13 Võ Liêm Sơn, P. Bắc Hà, Tp. Hà Tĩnh, Hà Tĩnh
  • Ngã Ba Nam Cầu Cày:TT. Thạch Hà, H. Thạch Hà, Hà Tĩnh
  • Bx An Sương: QL 22, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Hồ Chí Minh
  • Bx Bờ Sông: 397 Đinh Bộ Lĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
giường 40 chỗ 700.000 VNĐ

Thông tin lịch trình, điểm đón và điểm trả trong bảng có thể được điều chỉnh theo ngày hoặc do nhà xe sắp xếp; hành khách nên kiểm tra lại thông tin chuyến trước ngày khởi hành để tránh thay đổi không mong muốn và đảm bảo có chỗ ngồi hoặc giường phù hợp.

Điểm đón trả khách của nhà xe Ninh Chiểu

Đặt vé nhà xe Ninh Chiểu tại Dailyve.com.vn

Khi lên kế hoạch di chuyển cùng nhà xe Ninh Chiểu trên các tuyến Hồ Chí Minh – Nghệ An hoặc Hồ Chí Minh – Hà Tĩnh, hành khách có thể truy cập Dailyve.com.vn để tra cứu chuyến, đối chiếu điểm đón – trả và lựa chọn vị trí phù hợp. Giao diện trực tuyến hỗ trợ mua vé xe thuận tiện, giúp quá trình tìm kiếm và chọn chuyến trở nên nhanh gọn hơn. Bên cạnh đó, nền tảng có kênh hỗ trợ 24/7 để giải đáp các vấn đề phát sinh và có thể cập nhật ưu đãi theo từng thời điểm. Sau khi chỗ được xác nhận, hành khách sẽ nhận vé điện tử để kiểm tra lại đầy đủ thông tin hành trình.

  • Mở đường dẫn đặt vé đã được chèn trong đoạn phía trên.
  • Chọn điểm đi, điểm đến và ngày khởi hành.
  • Kiểm tra đúng tên nhà xe Ninh Chiểu.
  • Xem thông tin chuyến, dòng xe và điểm đón trả.
  • Lựa chọn chuyến phù hợp.
  • Kiểm tra ưu đãi nếu chuyến có chương trình áp dụng.
  • Cung cấp chính xác thông tin hành khách.
  • Kiểm tra lại toàn bộ thông tin trước khi xác nhận.
  • Chỉ sử dụng vé điện tử sau khi đặt chỗ được xác nhận.

Câu hỏi thường gặp về nhà xe Ninh Chiểu

Nhà xe Ninh Chiểu khai thác nhiều tuyến từ Hồ Chí Minh, Nghệ An đi Nghệ An, Hồ Chí Minh, Hà Tĩnh và nhiều tỉnh khác.

Nhà xe có các dòng xe phổ biến như xe giường 40 chỗ tùy từng tuyến.

Một số tiện ích gồm máy lạnh, ghế/giường nằm, đặt vé online, tổng đài hỗ trợ và trung chuyển tại một số khu vực.

Giá vé tùy tuyến và loại xe, thường dao động khoảng 700.000đ - 800.000đ/lượt cho nhiều tuyến phổ biến.

Có, Ninh Chiểu hỗ trợ trung chuyển tại một số khu vực, tùy tuyến và điểm đón trả cụ thể.

Bạn có thể liên hệ tổng đài nhà xe Ninh Chiểu qua số 0904.567.829

Đánh giá nhà xe
4.8
Chi tiết đánh giá
Dailyve đang cập nhật nhận xét chi tiết từ hành khách. Điểm đánh giá hiện được tổng hợp từ dữ liệu đặt vé và phản hồi đã ghi nhận.
Gọi ngay 1900 0155