Nam Thanh
140 Quốc lộ 1A, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh
140 Quốc lộ 1A, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Đặt vé sớm - Giá tốt - Chọn chỗ ưng ý
Hỗ trợ đổi trả linh hoạt, an tâm về quê đón Tết!
Xem vé Tết ngayKhung giờ đi
Vp Sài Gòn: 140 Quốc lộ 1A, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bx Miền Đông Mới: 501 Hoàng Hữu Nam, P. Long Bình, Q. 9, Hồ Chí Minh
Bx Phía Nam Thanh Hóa: 690 Quang Trung, P. Đông Vệ, Tp. Thanh Hóa, Thanh Hóa
Khung giờ đi
Bx Phía Nam Thanh Hóa: 690 Quang Trung, P. Đông Vệ, Tp. Thanh Hóa, Thanh Hóa
Vp Sài Gòn: 140 Quốc lộ 1A, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bx Miền Đông Mới: 501 Hoàng Hữu Nam, P. Long Bình, Q. 9, Hồ Chí Minh
Hành trình từ Sài Gòn về Thanh Hóa sẽ trở nên nhẹ nhàng hơn khi đồng hành cùng nhà xe Nam Thanh. Hãng mang đến dòng xe giường nằm 40 chỗ hiện đại với không gian rộng rãi, giúp hành khách có cảm giác thư giãn như đang nghỉ ngơi tại nhà. Mỗi giường đều được trang bị nệm êm, chăn đắp sạch sẽ, cùng hệ thống điều hòa mát lạnh suốt chuyến đi. Ngoài ra, xe còn có wifi tốc độ ổn định và nước uống, khăn lạnh miễn phí phục vụ khách hàng.

Chỉ cần truy cập Dailyve.com.vn, hành khách đã có thể dễ dàng tìm kiếm thông tin hãng xe khách Nam Thanh mọi lúc mọi nơi. Nền tảng sở hữu giao diện đơn giản, dễ sử dụng cùng dữ liệu được cập nhật thường xuyên giúp người dùng nhanh chóng xem lịch trình, tuyến xe, giờ khởi hành và giá vé thuận tiện hơn. Dù sử dụng điện thoại hay máy tính, hệ thống vẫn mang đến trải nghiệm tra cứu nhanh, giúp bạn tiết kiệm thời gian và yên tâm lựa chọn chuyến đi phù hợp.
| Tuyến đi | Điểm đón (Sài Gòn) | Điểm trả (Thanh Hóa) | Giờ khởi hành | Dòng xe | Giá vé (VNĐ) |
| Xe Sài Gòn đi Thanh Hóa |
|
|
05:00 – 05:40 | Giường 40 chỗ | 900.000 VNĐ |
| Tuyến đi | Điểm đón (Thanh Hóa) | Điểm trả (Sài Gòn) | Giờ khởi hành | Dòng xe | Giá vé (VNĐ) |
| Xe Thanh Hóa đi Sài Gòn |
|
|
05:00 | Giường 40 chỗ | 900.000 VNĐ |
| Tuyến đi | Điểm đón (Thanh Hóa) | Điểm trả (Bình Dương) | Giờ khởi hành | Dòng xe | Giá vé (VNĐ) |
| Xe Thanh Hóa đi Bình Dương |
|
|
05:00 | Giường 40 chỗ | 900.000 VNĐ |
| Tuyến đi | Điểm đón (Bình Dương) | Điểm trả (Thanh Hóa) | Giờ khởi hành | Dòng xe | Giá vé (VNĐ) |
| Xe Bình Dương đi Thanh Hóa |
|
|
04:00 | Giường 40 chỗ | 900.000 VNĐ |
Bản đồ điểm đón trả khách của nhà xe Nam Thanh
Dailyve.com.vn giúp việc đặt vé xe giá rẻ trở nên nhanh gọn và tiện lợi hơn bao giờ hết. Chỉ cần vài thao tác trên điện thoại hoặc máy tính, bạn đã có thể dễ dàng tìm kiếm chuyến xe Nam Thanh phù hợp với lịch trình của mình. Hệ thống luôn cập nhật liên tục thông tin về giờ chạy, giá vé, loại xe và vị trí còn trống để hành khách dễ dàng lựa chọn mà không cần mất công gọi điện hay tìm kiếm nhiều nơi.
Hướng dẫn đặt vé trên Dailyve.com.vn siêu đơn giản:
Nhằm hỗ trợ hành khách thuận tiện hơn trong quá trình đặt vé, tổng đài 1900 0155 luôn sẵn sàng tiếp nhận và giải đáp thông tin về lịch trình, giờ chạy cũng như hướng dẫn đặt vé nhanh chóng. Khách hàng còn được hỗ trợ đổi vé, giữ chỗ và xử lý các yêu cầu cần thiết một cách tiện lợi và hiệu quả.
Vp Sài Gòn
140 Quốc lộ 1A, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bx Miền Đông Mới
501 Hoàng Hữu Nam, P. Long Bình, Q. 9, Hồ Chí Minh
Bx Phía Nam Thanh Hóa
690 Quang Trung, P. Đông Vệ, Tp. Thanh Hóa, Thanh Hóa
Gần Bx Bình Dương
Đại lộ Bình Dương, P. Hiệp Thành, Tp. Thủ Dầu Một, Bình Dương
Vòng xoay Gò Đậu
Đường 30/4, P. Phú Thọ, Tp. Thủ Dầu Một, Bình Dương
Tiện ích nhà xe đang được cập nhật.
Nhà xe Nam Thanh khai thác nhiều tuyến từ Hồ Chí Minh, Thanh Hóa đi Thanh Hóa, Hồ Chí Minh, Bình Dương và nhiều tỉnh khác.
Nhà xe có các dòng xe phổ biến như xe giường 40 chỗ tùy từng tuyến.
Một số tiện ích gồm máy lạnh, ghế/giường nằm, đặt vé online, tổng đài hỗ trợ và trung chuyển tại một số khu vực.
Giá vé tùy tuyến và loại xe, thường dao động khoảng 170.000đ - 300.000đ/lượt cho nhiều tuyến phổ biến.
Có, Nam Thanh hỗ trợ trung chuyển tại một số khu vực, tùy tuyến và điểm đón trả cụ thể.
Bạn có thể liên hệ tổng đài nhà xe Nam Thanh qua số 0977.702.927 - 0989.279.262