Skip to content
Thông tin chính xác Đang hoạt động

Duy Thảo (Kiên Giang)

3.7 (86 đánh giá)
0339.023.028

Đường 30/4, P. Chánh Nghĩa, Tp. Thủ Dầu Một, Bình Dương

Chắc chắn có chỗ
Hỗ trợ 24/7
Không cần thanh toán trước
Được chọn chỗ ngồi
Xe trung chuyển

Ưu đãi khi đặt xe Duy Thảo (Kiên Giang) tại Dailyve

Giảm 10%

Cho khách mới

HSD: 31/12/2026

Giảm 50K

Vé xe khách

HSD: 31/12/2026

Cashback 10%

Qua ví Dailyve

HSD: 31/12/2026

Giảm 30K

Vé tàu hỏa

HSD: 31/12/2026

Vé xe Tết cùng Duy Thảo (Kiên Giang)

Đặt vé sớm - Giá tốt - Chọn chỗ ưng ý

Hỗ trợ đổi trả linh hoạt, an tâm về quê đón Tết!

Xem vé Tết ngay

Khung giờ đi

04:00 04:30 16:30 17:00

Bến xe Phú Chánh

Ngã 4 Gò Đậu (Bến xe Bình Dương)

Bến xe trung tâm Cần Thơ

Giá từ 300.000đ Chọn chuyến
giường nằm 40 chỗ Chăn đắp Wifi Điều hòa

Khung giờ đi

08:30 18:30

Bến xe trung tâm Cần Thơ

Ngã 4 Gò Đậu (Bến xe Bình Dương)

Bến xe Phú Chánh

Mỹ Phước 2

Giá từ 300.000đ Chọn chuyến
giường nằm 40 chỗ Chăn đắp Wifi Điều hòa
Mục lục

Nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) phục vụ nhiều hành trình kết nối miền Tây với các tỉnh Đông Nam Bộ, trong đó nổi bật là các tuyến xe Bình Dương – Cần Thơ, Bình Dương – Hậu Giang và Kiên Giang – Hồ Chí Minh. Với dòng xe giường nằm 40 chỗ, bài viết này tổng hợp thông tin về nhà xe, các tuyến đang khai thác, điểm đón trả và tiện nghi trên xe để hành khách tiện so sánh và lựa chọn chuyến phù hợp. Thông tin chi tiết về lịch trình và hướng dẫn đặt chỗ được trình bày bên dưới, bạn có thể hoàn tất thao tác đặt vé xe online ngay trên Dailyve.com.vn.

Đôi nét về nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang)

Nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) có văn phòng tại Bình Dương và khai thác chủ yếu dòng giường nằm 40 chỗ dành cho hành khách đi các chặng liên tỉnh. Trên xe được trang bị chăn đắp, Wifi, điều hòa mát và khăn lạnh để đảm bảo sự thoải mái cho hành trình dài. Mức giá tham khảo cho vé xe giường nằm thường là 300.000 đồng/vé; lưu ý đây là giá tham khảo và có thể thay đổi tùy theo tuyến, thời điểm khởi hành và chương trình bán vé.

Nhà xe Duy Thảo Kiên Giang
Nhà xe Duy Thảo Kiên Giang

Các tuyến xe nổi bật của Duy Thảo (Kiên Giang)

Các hành trình của hãng xe khách Duy Thảo (Kiên Giang) bao gồm nhiều chiều tuyến kết nối Bình Dương, Cần Thơ, Hậu Giang, Kiên Giang và TP. Hồ Chí Minh. Dưới đây là bảng lịch trình tổng hợp theo từng chiều, giúp hành khách dễ theo dõi điểm đón, điểm trả và thông tin chuyến trước khi lựa chọn.

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Bình Dương đi Cần Thơ

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Bình Dương đi Cần Thơ
  • Bến xe Phú Chánh
  • Ngã 4 Gò Đậu (Bến xe Bình Dương)
Bến xe trung tâm Cần Thơ giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Cần Thơ đi Bình Dương

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Cần Thơ đi Bình Dương Bến xe trung tâm Cần Thơ
  • Ngã 4 Gò Đậu (Bến xe Bình Dương)
  • Bến xe Phú Chánh
  • Mỹ Phước 2
giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Bình Dương đi Hậu Giang

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Bình Dương đi Hậu Giang
  • Ngã 4 Gò Đậu (Bến xe Bình Dương)
  • Bến xe Phú Chánh
Bến xe Vị Thanh giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Hậu Giang đi Bình Dương

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Hậu Giang đi Bình Dương Bến xe Vị Thanh
  • Ngã 4 Gò Đậu (Bến xe Bình Dương)
  • Bến xe Phú Chánh
  • Mỹ Phước 2
giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Kiên Giang đi Hồ Chí Minh

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Kiên Giang đi Hồ Chí Minh Bến xe Gò Quao Ngã 4 Bình Phước giường nằm 40 chỗ Đang cập nhật

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Hồ Chí Minh đi Cần Thơ

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Hồ Chí Minh đi Cần Thơ
  • Ngã 4 Bình Phước
  • Ngã 4 An Sương
Bến xe trung tâm Cần Thơ giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Hậu Giang đi Hồ Chí Minh

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Hậu Giang đi Hồ Chí Minh Bến xe Vị Thanh
  • Ngã 4 Bình Phước
  • Ngã 4 An Sương
giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Cần Thơ đi Hồ Chí Minh

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Cần Thơ đi Hồ Chí Minh Bến xe trung tâm Cần Thơ
  • Ngã 4 An Sương
  • Ngã 4 Bình Phước
giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Hồ Chí Minh đi Hậu Giang

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Hồ Chí Minh đi Hậu Giang
  • Ngã 4 Bình Phước
  • Ngã 4 An Sương
Bến xe Vị Thanh giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Kiên Giang đi Bình Dương

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Kiên Giang đi Bình Dương Bến xe Gò Quao
  • Ngã 4 Gò Đậu (Bến xe Bình Dương)
  • Bến xe Phú Chánh
  • Mỹ Phước 2
giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Bình Dương đi Kiên Giang

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Bình Dương đi Kiên Giang
  • Ngã 4 Gò Đậu (Bến xe Bình Dương)
  • Bến xe Phú Chánh
Bến xe Gò Quao giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Lịch trình nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) từ Hồ Chí Minh đi Kiên Giang

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Hồ Chí Minh đi Kiên Giang
  • Ngã 4 Bình Phước
  • Ngã 4 An Sương
Bến xe Gò Quao giường nằm 40 chỗ giường nằm 300000đ/vé

Thông tin lịch trình và điểm đón trả trong bảng có thể được điều chỉnh theo tình hình thực tế; hành khách nên kiểm tra lại thông tin chuyến trước ngày khởi hành để đảm bảo lịch trình phù hợp.

Bản đồ điểm đón trả khách của nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) 

Đặt vé nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) tại Dailyve.com.vn

Khi chuẩn bị hành trình với nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang), bạn có thể dùng liên kết dưới đây để tìm chuyến theo điểm đi, điểm đến và ngày khởi hành; quá trình tìm và lựa chọn chuyến được thực hiện gọn hơn, có kênh hỗ trợ 24/7 và tùy thời điểm có thể có ưu đãi áp dụng. Sau khi hoàn tất đặt chỗ, vé điện tử giúp bạn kiểm tra thông tin chuyến và xuất trình ngay khi cần: Dailyve.com.vn

  • Mở liên kết đặt vé đã chèn ở đoạn phía trên.
  • Chọn điểm đi, điểm đến và ngày khởi hành phù hợp với kế hoạch.
  • Kiểm tra đúng tên nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) trên danh sách nhà cung cấp.
  • Xem chi tiết chuyến, loại xe giường nằm 40 chỗ và các điểm đón trả liên quan.
  • Lựa chọn chuyến phù hợp về thời gian và điểm dừng để thuận tiện di chuyển.
  • Kiểm tra có chương trình ưu đãi hay khuyến mãi nếu chuyến hiển thị ưu đãi.
  • Điền đầy đủ và chính xác thông tin hành khách theo yêu cầu đặt chỗ.
  • Kiểm tra lại toàn bộ thông tin hành trình, họ tên và số điện thoại trước khi xác nhận.
  • Sử dụng vé điện tử chỉ sau khi hệ thống xác nhận đặt chỗ thành công.

Câu hỏi thường gặp về nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang)

Nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) khai thác nhiều tuyến từ Bình Dương, Cần Thơ đi Cần Thơ, Bình Dương, Hậu Giang, Hồ Chí Minh, Kiên Giang và nhiều tỉnh khác.

Nhà xe có các dòng xe phổ biến như xe giường nằm 40 chỗ tùy từng tuyến.

Một số tiện ích gồm chăn đắp, wifi, điều hòa, khăn lạnh, đặt vé online, tổng đài hỗ trợ và trung chuyển tại một số khu vực.

Giá vé tùy tuyến và loại xe, thường dao động khoảng 300.000đ/lượt cho nhiều tuyến phổ biến.

Có, Duy Thảo (Kiên Giang) hỗ trợ trung chuyển tại một số khu vực, tùy tuyến và điểm đón trả cụ thể.

Bạn có thể liên hệ tổng đài nhà xe Duy Thảo (Kiên Giang) qua số 0339.023.028

Đánh giá nhà xe
3.7
An toàn 3.9
Thông tin chính xác 3.8
Thông tin đầy đủ 3.8
Thái độ nhân viên 3.8
Tiện nghi & thoải mái 3.7
Chất lượng dịch vụ 3.6
Đúng giờ 3.5
Chi tiết đánh giá
LA
Lan anh Đã đi · 01/09/2025

Xe ko hôi tài xế dễ thương quá ok 😍

Tuyến đường: Bình Dương - Gò Quao

Gọi ngay 1900 0155