Skip to content
Thông tin chính xác Đang hoạt động

Caro Luxury

4.8 (377 đánh giá)
0777.002.002

Tổ 8, Kiệt 1, TDP Nam Thượng, Phường Phú Thượng, TP Huế

Chắc chắn có chỗ
Hỗ trợ 24/7
Không cần thanh toán trước
Được chọn chỗ ngồi
Xe trung chuyển

Ưu đãi khi đặt xe Caro Luxury tại Dailyve

Giảm 10%

Cho khách mới

HSD: 31/12/2026

Giảm 50K

Vé xe khách

HSD: 31/12/2026

Cashback 10%

Qua ví Dailyve

HSD: 31/12/2026

Giảm 30K

Vé tàu hỏa

HSD: 31/12/2026

Vé xe Tết cùng Caro Luxury

Đặt vé sớm - Giá tốt - Chọn chỗ ưng ý

Hỗ trợ đổi trả linh hoạt, an tâm về quê đón Tết!

Xem vé Tết ngay

Khung giờ đi

06:00 07:00 08:00 09:00 10:00 11:00 12:00 13:00 14:00 15:00

Vincom Plaza Huế

Công viên trung tâm Hội An

Giá từ 310.000đ Chọn chuyến
hyundai custin 6 ghế Nước uống Wifi Điều hòa

Khung giờ đi

06:00 07:00 08:00 09:00 10:00 11:00 12:00 13:00 14:00 15:00

Vincom Plaza Đà Nẵng

Vincom Plaza Huế

Giá từ 180.000đ Chọn chuyến
hyundai custin 6 ghế Nước uống Wifi Điều hòa
Mục lục

Nhà xe Caro Luxury là đơn vị vận chuyển khai thác các hành trình kết nối giữa Thừa Thiên Huế, Đà Nẵng và Quảng Nam, phù hợp cho hành khách cần di chuyển liên tỉnh trong khu vực miền Trung. Bài viết này tổng hợp thông tin về nhà xe, các tuyến tiêu biểu như Huế – Đà Nẵng và Huế – Hội An, đặc điểm phương tiện cùng hướng dẫn cách tra cứu và đặt vé xe; bạn có thể tham khảo và thực hiện đặt chỗ thuận tiện qua Dailyve.com.vn.

Đôi nét về nhà xe Caro Luxury

Hãng xe khách Caro Luxury có văn phòng tại Huế: Tổ 8, Kiệt 1, TDP Nam Thượng, Phường Phú Thượng, TP Huế, Thừa Thiên Huế và khai thác dòng xe hyundai custin 6 ghế. Trên xe được trang bị ghế ngồi kích thước lớn được lót đệm dày êm ái, màu sắc sang trọng, nước uống, wifi và điều hòa nhằm đảm bảo hành trình thoải mái cho khách.

Luôn đặt khách hàng ở vị trí trung tâm trong mọi hoạt động, mỗi phản hồi và góp ý của khách hàng là động lực để Caro Luxury hoàn thiện dịch vụ, nâng cao chất lượng phục vụ và mang đến những chuyến đi an toàn, thoải mái. Mỗi hành trình cùng nhà xe không chỉ là một chuyến đi mà còn là trải nghiệm tiện nghi, chuyên nghiệp và đẳng cấp.

Giá vé tham khảo dao động từ 180.000 đến 310.000 đồng/vé tùy tuyến và thời điểm, đây là mức giá chỉ mang tính tham khảo và có thể thay đổi khi hành khách chọn khung giờ hoặc chiều đi khác nhau.

Nhà xe Caro Luxury dịch vụ vận chuyển khách uy tín
Nhà xe Caro Luxury dịch vụ vận chuyển khách uy tín

Các tuyến đường nhà xe Caro Luxury đang khai thác

Thông tin tuyến xe của xe khách Caro Luxury tập trung vào các hành trình giữa Thừa Thiên Huế, Đà Nẵng và Quảng Nam; một số tuyến tiêu biểu là xe Huế đi Đà Nẵng, xe từ Huế đi Hội An (Quảng Nam) và ngược lại. Lộ trình chuyến đi và điểm đón trả được trình bày bên dưới để hành khách dễ so sánh trước khi chọn chuyến.

Lịch trình nhà xe Caro Luxury từ Thừa Thiên Huế đi Quảng Nam

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Thừa Thiên Huế đi Quảng Nam Vincom Plaza Huế Công viên trung tâm Hội An hyundai custin 6 ghế ghế ngồi 310.000đ/vé

Lịch trình nhà xe Caro Luxury từ Đà Nẵng đi Thừa Thiên Huế

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Đà Nẵng đi Thừa Thiên Huế Vincom Plaza Đà Nẵng Vincom Plaza Huế hyundai custin 6 ghế ghế ngồi 180.000đ/vé

Lịch trình nhà xe Caro Luxury từ Quảng Nam đi Thừa Thiên Huế

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Quảng Nam đi Thừa Thiên Huế Công viên trung tâm Hội An Vincom Plaza Huế hyundai custin 6 ghế ghế ngồi 310000đ/vé

Lịch trình nhà xe Caro Luxury từ Thừa Thiên Huế đi Đà Nẵng

Tuyến đi Điểm đón Điểm trả Dòng xe Giá vé
Xe Thừa Thiên Huế đi Đà Nẵng Vincom Plaza Huế Vincom Plaza Đà Nẵng hyundai custin 6 ghế ghế ngồi 180.000đ/vé

Thông tin lịch trình và điểm đón trả có thể thay đổi theo thực tế khai thác; hành khách nên kiểm tra lại thông tin chuyến trước khi khởi hành để tránh sai sót và lựa chọn thời gian phù hợp.

Điểm đón trả khách của nhà xe Caro Luxury 

Đặt vé xe Caro Luxury tại Dailyve.com.vn

Khi chuẩn bị hành trình với nhà xe Caro Luxury trên các tuyến Huế – Đà Nẵng hoặc Huế – Hội An, bạn có thể truy cập Dailyve.com.vn để tìm và lựa chọn chuyến nhanh chóng. Giao diện giúp kiểm tra điểm đón, điểm trả và thông tin dòng xe, quy trình đặt chỗ gọn hơn; kênh hỗ trợ 24/7 sẵn sàng trợ giúp khi cần, các ưu đãi có thể xuất hiện tùy thời điểm, và vé điện tử giúp hành khách kiểm tra lại thông tin sau khi đặt chỗ được xác nhận.

  • Mở đường dẫn đặt vé đã được chèn trong đoạn phía trên.
  • Chọn điểm đi, điểm đến và ngày khởi hành.
  • Kiểm tra đúng tên nhà xe Caro Luxury.
  • Xem thông tin chuyến, dòng xe và điểm đón trả.
  • Lựa chọn chuyến phù hợp.
  • Kiểm tra ưu đãi nếu chuyến có chương trình áp dụng.
  • Cung cấp chính xác thông tin hành khách.
  • Kiểm tra lại toàn bộ thông tin trước khi xác nhận đặt vé xe online.
  • Chỉ sử dụng vé điện tử sau khi đặt chỗ được xác nhận.

Câu hỏi thường gặp về nhà xe Caro Luxury

Nhà xe Caro Luxury khai thác nhiều tuyến từ Thừa Thiên Huế, Đà Nẵng đi Quảng Nam, Thừa Thiên Huế, Đà Nẵng và nhiều tỉnh khác.

Nhà xe có các dòng xe phổ biến như xe hyundai custin 6 ghế tùy từng tuyến.

Một số tiện ích gồm nước uống, wifi, điều hòa, đặt vé online, tổng đài hỗ trợ và trung chuyển tại một số khu vực.

Giá vé tùy tuyến và loại xe, thường dao động khoảng 180.000đ - 310.000đ/lượt cho nhiều tuyến phổ biến.

Có, Caro Luxury hỗ trợ trung chuyển tại một số khu vực, tùy tuyến và điểm đón trả cụ thể.

Bạn có thể liên hệ tổng đài nhà xe Caro Luxury qua số 0777.002.002

Đánh giá nhà xe
4.8
An toàn 4.9
Thông tin chính xác 4.8
Thông tin đầy đủ 4.8
Thái độ nhân viên 4.8
Tiện nghi & thoải mái 4.9
Chất lượng dịch vụ 4.8
Đúng giờ 4.7
Chi tiết đánh giá
zhuomin zhang
zhuomin zhang Đã đi · 28/04/2026

very good service,clean car

Tuyến đường: Huế - Hội An

Gọi ngay 1900 0155