Skip to content
Thông tin chính xác Đang hoạt động

Duyên Duyên

0983 428 189

Thị trấn Vĩnh Lộc, Chiêm Hóa, Tuyên Quang

Chắc chắn có chỗ
Hỗ trợ 24/7
Không cần thanh toán trước
Được chọn chỗ ngồi
Xe trung chuyển

Ưu đãi khi đặt xe Duyên Duyên tại Dailyve

Giảm 10%

Cho khách mới

HSD: 31/12/2026

Giảm 50K

Vé xe khách

HSD: 31/12/2026

Cashback 10%

Qua ví Dailyve

HSD: 31/12/2026

Giảm 30K

Vé tàu hỏa

HSD: 31/12/2026

Vé xe Tết cùng Duyên Duyên

Đặt vé sớm - Giá tốt - Chọn chỗ ưng ý

Hỗ trợ đổi trả linh hoạt, an tâm về quê đón Tết!

Xem vé Tết ngay

Khung giờ đi

08:00

Bến xe Mỹ Đình

Bến xe Gia Lâm

Các điểm lân cận theo thỏa thuận

Lâm Bình (Ngã 3 Lăng Can, Thổ Bình...)

Chiêm Hóa (Bến xe Chiêm Hóa)

Bến xe Na Hang

Giá từ Liên hệ Chọn chuyến
giường limousine 22 phòng Búa phá kính Chăn đắp Gối nằm

Khung giờ đi

16:30

Lâm Bình (Ngã 3 Lăng Can, Thổ Bình...)

Chiêm Hóa (Bến xe Chiêm Hóa)

Bến xe Na Hang

Bến xe Mỹ Đình

Bến xe Gia Lâm

Các điểm lân cận theo thỏa thuận

Giá từ Liên hệ Chọn chuyến
giường limousine 22 phòng Búa phá kính Chăn đắp Gối nằm
Mục lục

Câu hỏi thường gặp về nhà xe Duyên Duyên

Nhà xe Duyên Duyên khai thác nhiều tuyến từ Hà Nội, Tuyên Quang đi Tuyên Quang, Hà Nội, Thái Bình và nhiều tỉnh khác.

Nhà xe có các dòng xe phổ biến như xe giường limousine 22 phòng tùy từng tuyến.

Một số tiện ích gồm búa phá kính, chăn đắp, gối nằm, gối ôm, khăn lạnh, đặt vé online, tổng đài hỗ trợ và trung chuyển tại một số khu vực.

Giá vé tùy tuyến và loại xe, thường dao động khoảng 170.000đ - 300.000đ/lượt cho nhiều tuyến phổ biến.

Có, Duyên Duyên hỗ trợ trung chuyển tại một số khu vực, tùy tuyến và điểm đón trả cụ thể.

Bạn có thể liên hệ tổng đài nhà xe Duyên Duyên qua số 0983 428 189

Đánh giá nhà xe
4.8
Chi tiết đánh giá
Dailyve đang cập nhật nhận xét chi tiết từ hành khách. Điểm đánh giá hiện được tổng hợp từ dữ liệu đặt vé và phản hồi đã ghi nhận.
Gọi ngay 1900 0155