Skip to content
Thông tin chính xác Đang hoạt động

Khang Vy Limousine

4.3 (92 đánh giá)
Chắc chắn có chỗ
Hỗ trợ 24/7
Không cần thanh toán trước
Được chọn chỗ ngồi
Xe trung chuyển

Ưu đãi khi đặt xe Khang Vy Limousine tại Dailyve

Giảm 10%

Cho khách mới

HSD: 31/12/2026

Giảm 50K

Vé xe khách

HSD: 31/12/2026

Cashback 10%

Qua ví Dailyve

HSD: 31/12/2026

Giảm 30K

Vé tàu hỏa

HSD: 31/12/2026

Vé xe Tết cùng Khang Vy Limousine

Đặt vé sớm - Giá tốt - Chọn chỗ ưng ý

Hỗ trợ đổi trả linh hoạt, an tâm về quê đón Tết!

Xem vé Tết ngay

Khung giờ đi

17:10 20:10

Cổng 11 - Vòng xoay Tránh Biên Hòa

Bến xe Quảng Ngãi

Giá từ 600.000đ Chọn chuyến
limousine 24 phòng đôi · limousine 34 phòng Dây đai an toàn Gửi kèm xe máy Nước uống

Khung giờ đi

02:30 22:00

Bến xe Ninh Hòa

Cổng 11 - Vòng xoay Tránh Biên Hòa

Giá từ 500.000đ Chọn chuyến
limousine 24 phòng đôi · limousine 34 phòng Dây đai an toàn Gửi kèm xe máy Nước uống
Mục lục

Tổng quan thông tin về nhà xe Khang Vy Limousine 

Nhắc đến tuyến xe Sài Gòn đi Quảng Ngãi, nhà xe Khang Vy Limousine là lựa chọn phù hợp cho những ai muốn có chuyến đi thoải mái và riêng tư hơn. Đơn vị phục vụ khách bằng hai dòng xe chính gồm giường Limousine 34 chỗ và giường Limousine 24 phòng hiện đại. Mỗi khoang giường được thiết kế êm ái, có rèm che, điều hòa mát, đèn đọc sách, ổ cắm sạc, wifi và chăn đắp phục vụ hành khách. Không gian xe luôn sạch sẽ, hạn chế cảm giác mệt mỏi khi di chuyển đường dài từ Sài Gòn về Quảng Ngãi.

  • Hiện tại, giá vé xe Limousine dao động từ 500.000 – 700.000 đồng/ vé tùy dòng xe khách chọn. Ngoài lộ trình chính trên, nhà xe còn mở rộng thêm tuyến xe Đà Nẵng đi Quảng Ngãi và từ Quảng Ngãi đi Đà Nẵng bằng dòng xe Limousine 9 chỗ hiện đại với mức giá vé từ 230.000 đồng/ vé, xe chạy vào khung giờ cố định mỗi ngày.
  • Nhiều hành khách lựa chọn Khang Vy Limousine nhờ chất lượng xe ổn định, tài xế có kinh nghiệm và phong cách phục vụ lịch sự, sử dụng đa dạng dòng xe hiện đại. Ưu điểm nổi bật là tiện nghi đầy đủ, xe rộng rãi, có xe phòng riêng phù hợp cho khách cần nghỉ ngơi yên tĩnh. Điểm hạn chế là số lượng phòng Limousine không quá nhiều, một số khung giờ đẹp thường hết vé sớm.
Nhà xe Khang Vy Limousine
Nhà xe Khang Vy Limousine uy tín chất lượng cao

Các tuyến đường nhà xe Khang Vy Limousine đang vận hành 

Dailyve.com.vn là nền tảng tra cứu thông tin vận tải hiện đại, hỗ trợ người dùng cập nhật nhanh chóng và chính xác các dữ liệu về lịch trình, giá vé, thời gian khởi hành, điểm đón trả của xe Khang Vy Limousine cùng nhiều hãng xe uy tín khác. Với giao diện thân thiện, thao tác đơn giản và khả năng tương thích mượt mà trên nhiều thiết bị, Dailyve.com.vn giúp hành khách dễ dàng so sánh, tìm kiếm và lựa chọn chuyến đi phù hợp chỉ trong thời gian ngắn.

Lịch trình xe Khang Vy Limousine từ Sài Gòn đi Quảng Ngãi

Tuyến đi Điểm đón (Sài Gòn) Điểm trả (Quảng Ngãi) Giờ khởi hành Dòng xe Giá vé (VNĐ)
Xe Sài Gòn đi Quảng Ngãi
  • Văn phòng Bình Tân: 34/2 Đ. Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Q.6: 107 Kinh Dương Vương, P.12, Q.6, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Tân Phú: 81 Đ. Trần Quang Cơ, P. Phú Thạnh, Q.Tân Phú. Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Quảng Ngãi: 03 Đ. Lê Thánh Tôn, P. Nguyễn Nghiêm, Tx. Đức Phổ, Quảng Ngãi
  • Văn phòng Đức Phổ: 628 Đ. Nguyễn Nghiêm , P. Nguyễn Nghiêm, Tx. Đức Phổ, Quảng Ngãi
17:00 – 17:30 – 18:00 và 19:00 – 19:30 – 20:00 Limousine 24 phòng và Giường Limousine 34 chỗ Dao động từ 500.000 – 1.000.000 VNĐ

Lịch trình xe Khang Vy Limousine từ Quảng Ngãi đi Sài Gòn

Tuyến đi Điểm đón (Quảng Ngãi) Điểm trả (Sài Gòn) Giờ khởi hành Dòng xe Giá vé (VNĐ)
Xe Quảng Ngãi đi Sài Gòn
  • Văn phòng Quảng Ngãi: 03 Đ. Lê Thánh Tôn, P. Nguyễn Nghiêm, Tx. Đức Phổ, Quảng Ngãi
  • Văn phòng Đức Phổ: 628 Đ. Nguyễn Nghiêm , P. Nguyễn Nghiêm, Tx. Đức Phổ, Quảng Ngãi
  • Văn phòng Bình Tân: 34/2 Đ. Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Q.6: 107 Kinh Dương Vương, P.12, Q.6, Hồ Chí Minh
  • Văn phòng Tân Phú: 81 Đ. Trần Quang Cơ, P. Phú Thạnh, Q.Tân Phú. Hồ Chí Minh
15:00 – 17:30 Limousine 24 phòng và Giường Limousine 34 chỗ Dao động từ 500.000 – 1.000.000 VNĐ

Lịch trình xe Khang Vy Limousine từ Quảng Ngãi đi Đà Nẵng

Tuyến đi Điểm đón (Quảng Ngãi) Điểm trả (Đà Nẵng) Giờ khởi hành Dòng xe Giá vé (VNĐ)
Xe Quảng Ngãi đi Đà Nẵng
  • Văn phòng Đức Phổ: 628 Đ. Nguyễn Nghiêm , P. Nguyễn Nghiêm , Tx. Đức Phổ, Quảng Ngãi
  • Trước Bến xe Trung tâm Đà Nẵng: 185 Đ. Tôn Đức Thắng, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng, Đà Nẵng
  • Điểm trả: Đà Nẵng: QL1A, X. Hòa Châu, H. Hòa Vang, Đà Nẵng
08:00 Ghế Limousine 9 chỗ 230.000 VNĐ

Lịch trình xe Khang Vy Limousine từ Đà Nẵng đi Quảng Ngãi

Tuyến đi Điểm đón (Đà Nẵng) Điểm trả (Quảng Ngãi) Giờ khởi hành Dòng xe Giá vé (VNĐ)
Xe Đà Nẵng đi Quảng Ngãi
  • Trước Bến xe Trung tâm Đà Nẵng: 185 Đ. Tôn Đức Thắng, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng, Đà Nẵng
  • Điểm đón Đà Nẵng: QL1A, X. Hòa Châu, H. Hòa Vang, Đà Nẵng
  • Văn phòng Đức Phổ: 628 Đ. Nguyễn Nghiêm , P. Nguyễn Nghiêm, Tx. Đức Phổ, Quảng Ngãi
16:00 Ghế Limousine 9 chỗ 230.000 VNĐ

Bản đồ điểm đón trả khách của nhà xe Khang Vy Limousine 

Đặt vé xe Khang Vy Limousine thuận tiện hơn cùng nền tảng Dailyve.com.vn 

Thay vì phải đến trực tiếp bến xe hoặc phòng vé, hành khách hiện nay có thể dễ dàng tra cứu và đặt vé xe Khang Vy Limousine ngay trên app hoặc website Dailyve.com.vn chỉ với vài thao tác đơn giản. Hệ thống hỗ trợ cập nhật thông tin về lịch chạy, giá vé, loại xe, thời gian khởi hành và điểm đón trả, giúp người dùng chủ động lựa chọn chuyến đi phù hợp với nhu cầu. Với giao diện thân thiện, dễ thao tác và khả năng hoạt động ổn định trên nhiều thiết bị, mang đến trải nghiệm đặt vé xe khách thuận tiện, tiết kiệm thời gian và phù hợp cho mọi hành trình.

Hướng dẫn đặt vé xe Khang Vy Limousine trên app/website Dailyve.com.vn

  • Bước 1: Truy cập app Dailyve.com.vn hoặc website dailyve.com.vn, sau đó nhập điểm đi, điểm đến và ngày khởi hành.
  • Bước 2: Xem danh sách chuyến xe Khang Vy Limousine được hiển thị trên hệ thống, so sánh lịch trình, giá vé và loại xe.
  • Bước 3: Chọn chuyến xe phù hợp, điền thông tin hành khách và xác nhận giữ chỗ.
  • Bước 4: Thanh toán trực tuyến theo hướng dẫn để nhận vé điện tử và chuẩn bị cho chuyến đi.

Để được hỗ trợ tra cứu chuyến xe, đặt vé hoặc giải đáp thông tin nhanh chóng, hành khách có thể liên hệ tổng đài 1900 0155 hoặc theo dõi fanpage Dailyve.com.vn để cập nhật thêm nhiều thông tin ưu đãi hấp dẫn khác.

Câu hỏi thường gặp về nhà xe Khang Vy Limousine

Nhà xe Khang Vy Limousine khai thác nhiều tuyến từ Đồng Nai, Khánh Hòa đi Quảng Ngãi, Đồng Nai, Hồ Chí Minh, Bình Định, Khánh Hòa và nhiều tỉnh khác.

Nhà xe có các dòng xe phổ biến như xe limousine 24 phòng đôi, xe limousine 34 phòng, xe limousine 24 phòng, xe giường limousine 34 chỗ, xe ghế limousine 9 chỗ, xe limousine 34 phòng đơn, xe limousine 24 phòng đôi tùy từng tuyến.

Một số tiện ích gồm dây đai an toàn, gửi kèm xe máy, nước uống, búa phá kính, sạc điện thoại, đặt vé online, tổng đài hỗ trợ và trung chuyển tại một số khu vực.

Giá vé tùy tuyến và loại xe, thường dao động khoảng 500.000đ - 850.000đ/lượt cho nhiều tuyến phổ biến.

Có, Khang Vy Limousine hỗ trợ trung chuyển tại một số khu vực, tùy tuyến và điểm đón trả cụ thể.

Bạn có thể liên hệ tổng đài nhà xe Khang Vy Limousine qua số 1900.272.766

Đánh giá nhà xe
4.3
An toàn 4.3
Thông tin chính xác 4.3
Thông tin đầy đủ 4.3
Thái độ nhân viên 4.3
Tiện nghi & thoải mái 4.2
Chất lượng dịch vụ 4.1
Đúng giờ 4.8
Chi tiết đánh giá
ND
Nguyễn Thành Danh Đã đi · 18/04/2026

Đi 2 vé giường phòng nhưng nhà xe k bao ăn chỉ dừng đi WC

Tuyến đường: Sài Gòn - Quảng Ngãi

Gọi ngay 1900 0155