Skip to content
Thông tin chính xác Đang hoạt động

Đức Thiên

4.4 (36 đánh giá)
0983.620.243 - 0989.553.399

149 Trần Quang Khải

Chắc chắn có chỗ
Hỗ trợ 24/7
Không cần thanh toán trước
Được chọn chỗ ngồi
Xe trung chuyển

Ưu đãi khi đặt xe Đức Thiên tại Dailyve

Giảm 10%

Cho khách mới

HSD: 31/12/2026

Giảm 50K

Vé xe khách

HSD: 31/12/2026

Cashback 10%

Qua ví Dailyve

HSD: 31/12/2026

Giảm 30K

Vé tàu hỏa

HSD: 31/12/2026

Vé xe Tết cùng Đức Thiên

Đặt vé sớm - Giá tốt - Chọn chỗ ưng ý

Hỗ trợ đổi trả linh hoạt, an tâm về quê đón Tết!

Xem vé Tết ngay

Khung giờ đi

17:30 19:50

Bến xe Rạch Sỏi

Bến Xe Hà Tiên

Bến Xe La Gi

Giá từ 600.000đ Chọn chuyến
giường nằm 40 chỗ · limousine 24 phòng Dây đai an toàn Gửi kèm xe máy Xe trung chuyển

Khung giờ đi

17:30 19:50

Bến Xe Hà Tiên

Bến xe Rạch Sỏi

Bến xe Vũng Tàu

Xuyên Mộc (QL 55)

Giá từ 425.000đ Chọn chuyến
limousine 24 phòng Dây đai an toàn Gửi kèm xe máy Xe trung chuyển
Mục lục

Bắt đầu hành trình từ Vũng Tàu đến Kiên Giang cùng nhà xe Đức Thiên, nơi mỗi hành trình không chỉ là di chuyển mà còn là trải nghiệm dịch vụ đẳng cấp. Đặt chân lên xe, bạn sẽ được chào đón bởi không gian tiện nghi với giường nằm êm ái, wifi tốc độ cao, cùng loạt dịch vụ chu đáo từ nước uống đến khăn lạnh. Đơn vị vận chuyển này chính Lựa chọn hoàn hảo để hành trình của bạn trở nên thoải mái và an toàn.

I. Sơ lược về nhà xe Đức Thiên

Nhà xe Đức Thiên cung cấp tuyến xe Vũng Tàu đi Kiên Giang với dịch vụ vận chuyển khách chuyên nghiệp và tin cậy. Xe được trang bị đầy đủ tiện nghi nhằm mang lại sự thoải mái tối đa cho hành khách trong suốt hành trình. Đội ngũ lái xe giàu kinh nghiệm và thân thiện cũng góp phần đảm bảo một chuyến đi an toàn và thuận lợi.

Nhà xe Đức Thiên Vũng Tàu đi Kiên Giang
Nhà xe Đức Thiên Vũng Tàu đi Kiên Giang

II. Chi nhánh văn phòng nhà xe Đức Thiên

Tại Vũng Tàu

  • Ngã tư Giếng Nước: P. 7, Tp. Vũng Tàu, Bà Rịa – Vũng Tàu
  • Văn phòng Vũng Tàu: Số 1007/28 Đ. 30/4, P. 11, TP. Vũng Tàu, Bà Rịa – Vũng Tàu
  • Liên hệ ngay với tổng đài 1900 0155 hoặc số điện thoại nhà xe Đức Thiên 0983.620.243 để đặt vé xe nhanh chóng.

Tại Kiên Giang

  • Bến xe Vĩnh Thuận: Số 943 – Đ. QL 63, TT. Vĩnh Thuận, H. Vĩnh Thuận, Kiên Giang 
  • Văn phòng An Hòa: Số 149 Đ. Trần Quang Khải, P. An Hòa, Tp. Rạch Giá, Kiên Giang
  • Liên hệ hotline 1900 0155 hoặc số điện thoại xe Đức Thiên 0983.620.243 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ tận tình.

III. Lịch trình xe Đức Thiên được cập nhật mới nhất

Lộ trình nhà xe Đức Thiên tuyến Vũng Tàu Kiên Giang

Tuyến đi Dòng xe Điểm đón Điểm trả Giờ khởi hành Giá vé
Xe Vũng Tàu Kiên Giang Giường 40 chỗ – Ngã tư Giếng Nước (P. 7, Tp. Vũng Tàu)

– Văn phòng Vũng Tàu (1007/28 Đ. 30/4, P. 11)

– Bến xe Vĩnh Thuận

– Văn phòng An Hòa (149 Trần Quang Khải, P. An Hòa)

19:00 350.000

Lộ trình nhà xe Đức Thiên tuyến Kiên Giang Vũng Tàu

Tuyến đi Dòng xe Điểm đón Điểm trả Giờ khởi hành Giá vé
Xe Kiên Giang Vũng Tàu Giường 40 chỗ – Bến xe Vĩnh Thuận

– Văn phòng An Hòa (149 Trần Quang Khải, P. An Hòa)

– Ngã tư Giếng Nước (P. 7, Tp. Vũng Tàu)

– Văn phòng Vũng Tàu (1007/28 Đ. 30/4, P. 11)

05:30 350.000

IV. Khám phá những ưu điểm nổi bật của nhà xe Đức Thiên

  • Hãng xe Đức Thiên tự hào là điểm đến tin cậy cho những ai muốn trải nghiệm hành trình từ Kiên Giang đến Vũng Tàu với dịch vụ vận chuyển đẳng cấp. 
  • Nhà xe cung cấp một không gian thoải mái với các tiện ích hiện đại như giường nằm êm ái, wifi tốc độ cao và dịch vụ chu đáo bao gồm nước uống và khăn lạnh. 
Nội thất xe giường nằm 40 chỗ của nhà xe Đức Thiên Kiên Giang
Nội thất xe giường nằm 40 chỗ của nhà xe Đức Thiên Kiên Giang
  • Đặc biệt, chăn và gối nằm luôn được vệ sinh sạch sẽ, thay mới sau mỗi chuyến để đảm bảo vệ sinh tối đa.
  • Bên cạnh đó, nhà xe cũng không ngừng nâng cao chất lượng dịch vụ bằng cách đầu tư vào những chiếc xe giường nằm 40 chỗ hiện đại, nhằm mang lại sự an toàn và thoải mái tối ưu cho khách hàng. 
  • Tại chành xe Đức Thiên còn phục vụ khách với dịch vụ vận chuyển hàng hóa liên tỉnh, cam kết mang lại mức giá hợp lý, làm hài lòng mọi khách hàng.

V. Lưu ý quan trọng khi đặt vé xe Đức Thiên

  • Xe khách Đức Thiên, một trong những tên tuổi hàng đầu trong ngành vận tải hành khách trên tuyến Vũng Tàu – Kiên Giang, luôn cam kết mang lại cho khách hàng những chuyến đi an toàn và thoải mái. Để hành trình của bạn được suôn sẻ, hãy lưu ý một số điểm quan trọng khi đặt vé.
  • Hãy liên hệ qua hotline 1900 0155 hoặc số điện thoại 0983.620.243 để được xác nhận thông tin và lịch trình chính xác, nhằm tránh những phiền phức không đáng có. 
  • Trong những dịp đặc biệt như lễ, Tết hay mùa cao điểm, việc đặt vé sớm là rất cần thiết để đảm bảo bạn có được vị trí giường nằm ưng ý.
  • Nhà xe cũng cung cấp nhiều phương thức đặt vé linh hoạt, từ việc mua trực tiếp tại quầy, qua đại lý, qua điện thoại, cho đến đặt vé xe online trên nền tảng uy tín như dailyve.com.vn. Điều này giúp bạn dễ dàng lựa chọn hình thức đặt vé phù hợp nhất với mình. 
  • Ngoài ra, để đảm bảo sự an toàn và trật tự, hành khách vui lòng không mang theo vật liệu nguy hiểm, không hút thuốc và giữ gìn vệ sinh trên xe. Hãy lắng nghe và tuân thủ hướng dẫn của nhân viên để chuyến đi của bạn thêm phần thuận lợi và thoải mái.

      Nhà xe Đức Thiên tự hào mang đến dịch vụ đặt vé xe chất lượng cao, kết hợp hoàn hảo giữa sự chuyên nghiệp, nhanh chóng và tiện lợi. Nếu bạn đang chuẩn bị cho chuyến đi từ Vũng Tàu đến Kiên Giang, hãy gọi ngay tổng đài 1900 0155 hoặc truy cập dailyve.com.vn để đặt vé xe nhanh chóng. Cam kết mang lại cho bạn những chuyến đi thú vị, thoải mái và an tâm.

 

Câu hỏi thường gặp về nhà xe Đức Thiên

Nhà xe Đức Thiên khai thác nhiều tuyến từ Kiên Giang, Hồ Chí Minh đi Bình Thuận, Bà Rịa - Vũng Tàu, Hồ Chí Minh, Kiên Giang và nhiều tỉnh khác.

Nhà xe có các dòng xe phổ biến như xe giường nằm 40 chỗ, xe limousine 24 phòng, xe giường 40 chỗ tùy từng tuyến.

Một số tiện ích gồm dây đai an toàn, gửi kèm xe máy, xe trung chuyển, nước uống, rèm cửa, đặt vé online, tổng đài hỗ trợ và trung chuyển tại một số khu vực.

Giá vé tùy tuyến và loại xe, thường dao động khoảng 425.000đ - 600.000đ/lượt cho nhiều tuyến phổ biến.

Có, Đức Thiên hỗ trợ trung chuyển tại một số khu vực, tùy tuyến và điểm đón trả cụ thể.

Bạn có thể liên hệ tổng đài nhà xe Đức Thiên qua số 0983.620.243 - 0989.553.399

Đánh giá nhà xe
4.4
An toàn 4.9
Thông tin chính xác 4.6
Thông tin đầy đủ 4.7
Thái độ nhân viên 4.1
Tiện nghi & thoải mái 4.0
Chất lượng dịch vụ 4.2
Đúng giờ 2.8
Chi tiết đánh giá
ND
Nguyễn Trung Du Đã đi · 03/01/2026

tuyệt vời

Tuyến đường: Hà Tiên - Vũng Tàu - La Gi

Gọi ngay 1900 0155